Heller Industries Network in Mexico

Heller Industries – Mexico

{Regional Service Office, Regional Parts Depot}

Main Office
Heller Industries Mexico, 120-A Rockwood Ave. PMB 44612, Calexico CA 92231

Service Engineer For Mexico: Ivan Pulido, Cell: +52-686-946-8504

Francisco Rosas, Guadalajara, Aguascalientes, Zacatecas, Durango, Mexico
Office – 011.52.333.121.4443
Mobile – 011.521.333.105.7824
Email – FranciscoR@richsales.com
Humberto Bojorquez, Queretaro, Mexico City, Puebla, Leon, Mexico
Mobile – 011.521.333.496.7987
Email – HumbertoB@richsales.com
Ramon Barraza, San Luis Potosi, Durango, Aguascalientes, Mexico
Mobile – 011.521.449.769.9511
Email – Ramonbarraza@maquilaservices.com.mx
Adolfo Castanos, Juarez Mexico & El Paso, Texas
Mobile – 011.521.656.199.8833
Email – AdolfoC@richsales.com
Omar Rodriquez, Reynosa, Mexico & McAllen, Texas
Mobile – 011.521.899.959.1216
Email – OmarR@richsales.com
Steve Perez

Sales Engineer

Baja California & Tijuana

Mobile – (858) 699-7631
Email – SteveP@richsales.com
Pablo Martinez, Sonora, Mexico
Mobile – (520) 619-1562
Email – PabloM@richsales.com

เรารู้ว่าคุณไม่ชอบพบพนักงานขายและคุณไม่มีเวลามาก เราสามารถให้คำแนะนำและปรึกษาผ่านระบบ Webex และให้คุณถามคำถามโดยไม่ต้องฟังการขาย

เรายินดีต้อนรับคุณเข้าเยี่ยมชมสิ่งอำนวยความสะดวกใด ๆ ของเรา - สหรัฐอเมริกา, เอเชีย, ยุโรปเพื่อรับชมผลิตภัณฑ์ของเราอย่างใกล้ชิดและตอบคำถามของคุณทั้งหมด

4 Vreeland Road,
Florham Park, NJ 07932, USA

+1-973-377-6800

+1-973-377-3862

Email

help@hellerindustries.com

Các văn phòng của Heller trải rộng trên toàn cầu để tạo điều kiện cho nhu cầu của khách hàng của chúng tôi. Tìm đại diện

Tìm phụ tùng thay thế cho các máy móc của Heller

จดหมายข่าว

เข้าร่วมรายชื่อผู้รับจดหมายของเราเพื่อรับการปรับปรุงในอนาคตเกี่ยวกับเทคโนโลยีใหม่!